Câu hỏi:

Tôi xin hỏi công văn 1631/SGDĐT-TCCB ngày 04/7/2018 "hướng dẫn quy đổi chứng chỉ ngoại ngữ, tin học" có áp dụng đối với ngoại ngữ 2 của giáo viên tiếng anh không a? Tôi có chứng chỉ tiếng Nga trình độ B cấp ngày 12/8/2013 trước thời điểm thông tư 01/2014/BGĐT ban hành có được chấp nhận đủ điều kiện thành phần hồ sơ thi tuyển viên chức năm 2019 không a? Nếu không tôi phải có chứng chỉ do trường ĐH nào cấp a?
Ngày hỏi 10/08/2019

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Vũ Văn Anh
Quảng Yên - Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ

Theo nội dung Công văn số 1631/SGDĐT-TCCB ngày 04/7/2018 của

Sở Giáo dục và Đào tạo hướng dẫn quy đổi chứng chỉ, chứng nhận ngoại ngữ, tin học, chỉ quy định về thời hạn áp dụng của chứng chỉ ngoại ngữ Tiếng Anh.

Do vậy, đề nghị độc giả căn cứ các quy định nêu trên, để xác định chứng chỉ tiếng Nga trình độ B của mình có đủ điều kiện trong thành phần hồ sơ thi tuyển viên chức năm 2019 hay không.



Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ
Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 0
Đã truy cập: 0

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.